วันเวลาปัจจุบัน จันทร์ ต.ค. 20, 2014 11:11 am

Time-Zone GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 6 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
 หัวข้อกระทู้: เว็ปไซร์จัดหางานพะเยาไม่เคยอัปเดรตเลย ยังอยู่ที่ปี 53

โพสต์โพสต์แล้ว: พุธ มี.ค. 23, 2011 11:18 am 
เว็ปไซร์จัดหางานพะเยาไม่เคยอัปเดรตเลย ทำให้การดูตำแหน่งว่างงานในเดือนปัจุบันดูไม่ได้ ถ้าเปลี่ยนเว็บไซร์ใหม่ก็ควรแจ้งเพราะคนว่างงานในจังหวัดพะเยามีมาก เข้าเว็ปดูทุกวันก็ยังเหมือนเดิมวอนผู้ที่เกี่ยวข้องช่วยดูแลด้วย ถ้าไม่มีการอัปเดรตแล้วจะมีเว็ปไซร์ไว้ทำไม
ฝากด้วยนะคะ

รายงานในข้อความ
ข้างบน

ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
 หัวข้อกระทู้: Re: เว็ปไซร์จัดหางานพะเยาไม่เคยอัปเดรตเลย ยังอยู่ที่ปี 53

โพสต์โพสต์แล้ว: ศุกร์ เม.ย. 08, 2011 10:46 am 
จังหวัดได้แจ้งสำนักงานจัดหางานจังหวัดพะเยา เพื่อทำการปรับปรุงให้มีข้อมูลทันสมัยมากยิ่งขึ้นแล้ว

ข้างบน

หัวข้อกระทู้: Re: เว็ปไซร์จัดหางานพะเยาไม่เคยอัปเดรตเลย ยังอยู่ที่ปี 53

โพสต์โพสต์แล้ว: อาทิตย์ เม.ย. 24, 2011 1:57 pm 
ขอบพระคุณมากครับที่ท่านได้ให้คำแนะนำทางสำนักงานจัดหางานจังหวัดพะเยาขอชี้แจงว่าเนื่องจากทางสำนักงานได้มาย้ายที่ตั้งมาอยู่ที่แห่งใหม่ จึงมีปัญหาเกี่ยวกับระบบเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตและคอมพิวเตอร์ทำให้ใช้งานได้ช้า และทำให้การอัพโหลดข้อมูลลงในข้อมูลเว็บไซด์ไม่ประสบความสำเร็จซึ่งขณะนี้กำลังปรับปรุงแก้ไขเว็บไซด์ และกำลังขยายช่องทางผ่านทาง www.facebook.com แล้วคาดว่าจะดำเนินการให้แล้วเสร็จโดยเร็ว ในช่วงนี้ถ้าท่านจะติดต่อสอบถามตำแหน่งงานว่าง กรุณาโทรติดต่อหมายเลขโทรศัพท์ 0-5488-7263-5 ในวันและเวลาราชการครับ

ขอขอบคุณครับ
สำนักงานจัดหางานจังหวัดพะเยา

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: อาทิตย์ ส.ค. 21, 2011 6:58 pm 
ทำแล้ว ก็หมั่นอัพเดทข้อมูลด้วยนะคะ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อบุคคลที่กำลังว่างงานค่ะ

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: พฤหัสฯ. ก.ย. 22, 2011 8:00 am 
เว็บจัดหางานล่มมาประมาณ 3 วันแล้วนะครับ อยู่ต่างจังหวัดครับ เข้าเว็บดูงานว่างไม่ได้เลยครับ สนง.จัดหางานพะเยา ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ

ข้างบน

โพสต์โพสต์แล้ว: จันทร์ เม.ย. 16, 2012 1:20 pm 
ดูตรงนี้ไปพรางๆก่อนก็ได้นะค่ะ ^^

http://www.phayaoclub.com/jobs/

ข้างบน

แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 6 โพสต์ ] 

Time-Zone GMT + 7 ชั่วโมง